OAuth (7.x-3.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி
