OAuth (7.x-3.3) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Never
ta: இல்லை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Key
ta: சாவி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Login page
ta: உள்நுழைவு பக்கம்
