OAuth2 API Tokens (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: more
vi: thêm

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: All
vi: Tất cả

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Server
vi: Máy chủ

en: Application
vi: Ứng dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Embed
vi: Nhúng

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Incorrect password.
vi: Mật khẩu không đúng.
