OAuth2 Authentication (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: edit
fil: wastuhin

en: User settings
fil: Ayos ng mga tagagamit

en: Server settings
fil: Pagtatakda ng tagasilbi ng web

en: New user: %name (%email).
fil: Bagong tagagamit: %name (%email).
