OAuth PECL (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: menu
ta: பட்டியல்

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: any
ta: எதுவும்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: @type: added %title.
ta: @type: %title சேர்க்கப்பட்டது.

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: @type %title has been deleted.
ta: @type %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Not enabled
ta: செயலாக்கத்தில் இல்லை

en: Submission form settings
ta: சமர்ப்பிப்பு படிவ அமைவுகள்

en: The human-readable name %name is already taken.
ta: %name என்ற மனிதர்-வாசிக்கத்தக்க பெயர் ஏற்கனவே எடுக்கப்பட்டு விட்டது.

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Undefined language (@langcode)
ta: வரையறுக்கப்படாத மொழி (@langcode)
