OAuth PECL (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (52 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Explanation or submission guidelines
vi: Giải thích hoặc hướng dẫn cho bài biết

en: Version
vi: Phiên bản

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Are you sure you want to delete %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title?

en: Only site administrators can create new user accounts.
vi: Chỉ có quản trị hệ thống mới có thể tạo tài khoản người dùng mới.

en: Filter
vi: Lọc

en: Plain Text
vi: Văn bản thô

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Undo
vi: Khôi phục

en: any
vi: bất kì

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Application
vi: Ứng dụng

en: @type: updated %title.
vi: @type: đã cập nhật %title.

en: @type: added %title.
vi: @type: đã thêm %title.

en: Error saving user account.
vi: Lỗi khi đang lưu tài khoản người dùng.

en: @type %title has been deleted.
vi: @type %title đã được xóa.

en: Not enabled
vi: Không bật

en: Submission form settings
vi: Thiết lập cho biểu mẫu đệ trình

en: The human-readable name %name is already taken.
vi: Tên dành cho người dùng đọc - %name đã được sử dụng.

en: manage fields
vi: quản lý trường

en: manage display
vi: quản lý hiển thị

en: Invalid machine-readable name. Enter a name other than %invalid.
vi: Tên máy không hợp lệ. Xin nhập một tên khác %invalid.

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: application
vi: ứng dụng

en: Undefined language (@langcode)
vi: Không xác định ngôn ngữ (@langcode)

en: and where %property is %value
vi: và thuộc tính %property bằng %value

en: where %property is %value
vi: thuộc tính %property bằng %value

en: and where
vi: và

en: (Machine name: @type)
vi: (Tên máy: @type)
