OAuth Connector (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: Picture
fil: Larawan

en: Signature
fil: Lagda

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Time zone
fil: Sona ng oras
