OAuth Connector (7.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Time zone
ml: സമയമേഖല

en: Mapping
ml: മാപ്പിംഗ്
