OAuth Connector (7.x-1.0-beta2) - en to th translation catalogue (25 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Delete
th: ลบ

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: List
th: ดูลิสต์

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Enable
th: เปิดใช้

en: Disable
th: ปิดใช้งาน

en: Edit
th: แก้ไข

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Required
th: จำเป็น

en: Export
th: ส่งออก

en: Field
th: ช่องรับข้อมูล

en: Save
th: บันทึก

en: Add
th: เพิ่ม

en: Format
th: รูปแบบ

en: Picture
th: รูปภาพ

en: User ID
th: รหัสผู้ใช้

en: Signature
th: ข้อความลงท้าย

en: E-mail address
th: อีเมล

en: Time zone
th: เขตเวลา

en: Revert
th: แก้ไขรุ่นกลับคืน

en: Add field
th: เพิ่มช่องรับข้อมูล

en: Edit field
th: แก้ไขฟิลด์

en: Delete field
th: ลบช่องรับข้อมูล
