OAuth Connector (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Resource
ta: வளம்

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Delete field
ta: புலத்தை அழி
