OBiBa Agate (7.x-1.4) - en to is translation catalogue (13 entries)

en: Cancel
is: Hætta við

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: Edit
is: Breyta

en: Password
is: Lykilorð

en: Settings
is: Stillingar

en: Save
is: Vista

en: User
is: Notandi

en: Page title
is: Titill síðu

en: Roles
is: Hlutverk

en: The changes have been saved.
is: Breytingarnar hafa verið vistaðar.

en: Reset password
is: Endursetja lykilorð

en: Password strength:
is: Styrkur lykilorðs:
