OBiBa Agate (7.x-1.5) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: User
te: వాడుకరి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Password strength:
te: సంకేతపదపు బలం:

en: New password
te: కొత్త సంకేతపదం
