OBiBa Agate (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: User
ta: பயனர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Please enter your password
ta: தயவுசெய்து உங்களுடைய குறிச்சொல்லை தட்டச்சிடுக

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Reset password
ta: கடவுச்சொல்லை திருப்பியமை

en: Password strength:
ta: குறிச்சொல் வலிமை:

en: Log in button caption
ta: புகு பொத்தான் தலைப்பு

en: User registration page title.
ta: பயணர் பதிவு பக்க தலைப்பு

en: Email button
ta: மின் அஞ்சல் பொத்தான்

en: Email button caption.
ta: மின் அஞ்சல் பொத்தான் தலைப்பு

en: Pages settings
ta: பக்க அமைவுகள்

en: Password form reset
ta: கடவுச்சொல் படிவம் மீளமை
