OBiBa Agate (7.x-2.7) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Roles
fil: Mga papel

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Reset password
fil: I-reset ang hudyat

en: Password strength:
fil: Lakas ng hudyat:
