OBiBa Mica (7.x-36.0) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: website
ta: இணையதளம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Weight
ta: எடை

en: Variable
ta: மாறி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: php
ta: பிஎச்பி

en: Search settings
ta: தேடல் அமைவுகள்

en: Sort order
ta: ஒழுங்கு வரிசை

en: Filter by
ta: வடிகட்டி மூலம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: Show
ta: காட்டு

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Hide
ta: மறை

en: Acronym
ta: சுருக்கப்பெயர்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்
