OBiBa Mica (7.x-37.0) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Description
vi: Mô tả

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Variable
vi: Biến

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Total
vi: Tổng

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Search settings
vi: Cài đặt tìm kiếm

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Filter by
vi: Lọc theo

en: Frequency
vi: Tần suất

en: Last
vi: Cuối

en: Labels
vi: Nhãn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Show
vi: Hiện

en: First
vi: Đầu tiên

en: Missing
vi: Bị mất

en: Subtotal
vi: Tổng phụ

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: by
vi: bởi

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Analysis
vi: Phân tích

en: Hide
vi: Ẩn

en: Acronym
vi: Tên gọn

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Min
vi: Tối thiểu

en: Asc
vi: Tăng dần
