OBiBa Mica (7.x-5.3) - en to ml translation catalogue (29 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Age
ml: വയസ്സ്

en: Description
ml: വിവരണം

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: website
ml: വെബ്സൈറ്റ്

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ
