One Click Upload (7.x-2.0) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: The specified file %name could not be uploaded.
ml: നിര്‍ദ്ദിഷ്‌ട പ്രമാണം %name അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.
