One Click Upload (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: File extensions
ta: கோப்பு நீட்சிகள்

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Maximum upload size
ta: அதிகளவு தரவேற்ற அளவு

en: The specified file %name could not be uploaded.
ta: கொடுக்கப்பட்ட கோப்பு %name ஐ மேலேற்றம் செய்ய முடியாது.
