One Click Upload (7.x-2.1) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Operations
vi: Thao tác

en: edit
vi: sửa

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: <none>
vi: <không>

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Roles
vi: Vai trò

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Maximum upload size
vi: Dung lượng tải lên tối đa

en: The specified file %name could not be uploaded.
vi: Không tải được tập tin %name lên.

en: Mask
vi: Mặt nạ ký tự

en: The "!name" option must contain a valid value. You may either leave the text field empty or enter a string like "512" (bytes), "80 KB" (kilobytes) or "50 MB" (megabytes).
vi: Lựa chọn "!name" phải chứa một giá trị hợp lệ. Bạn có thể để trống ô này, hoặc nhập một chuỗi kiểu như "512" (byte), "80 KB" (kilobyte) hay "50 MB" (megabyte).

en: The maximum allowed image size expressed as WIDTHxHEIGHT (e.g. 640x480). Leave blank for no restriction. If a larger image is uploaded, it will be resized to reflect the given width and height. Resizing images on upload will cause the loss of <a href="http://en.wikipedia.org/wiki/Exchangeable_image_file_format">EXIF data</a> in the image.
vi: Kích thước lớn nhất của ảnh dưới dạng RỘNG x CAO (vd 640x480). Để trống nếu không muốn sử dụng giới hạn kích thước lớn nhất. Nếu ảnh có kích thước lớn hơn được tải lên, nó sẽ bị đổi cỡ kích thước này. Việc đổi cỡ ảnh có thể gây mất  <a href="http://en.wikipedia.org/wiki/Exchangeable_image_file_format">thông tin EXIF</a> của ảnh.

en: Content authoring
vi: Biên soạn nội dung
