oData (7.x-1.0-alpha1) - en to gu translation catalogue (7 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Save
gu: સાચવો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે
