oEmbed (7.x-0.1-beta2) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Details
ta: விபரங்கள்
