oEmbed (7.x-1.0-rc2) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Schemes
te: పథకం

en: Test
te: పరీక్ష

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Details
te: వివరాలు

en: Full
te: పూర్తి
