Openfed CMS Adminimal Theme (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Help
fil: Tulong

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
