OpenFed Switcher (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Add
ta: சேர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Show
ta: காட்டு

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Configure permissions
ta: அனுமதிகளை முறைப்படுத்து

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்
