OpenFed Switcher (7.x-1.1-rc4) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: Configure block
cy: Ffurfweddu'r bloc

en: Configure permissions
cy: Ffurfweddu hawliau

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Blocks
cy: Blociau

en: Add role
cy: Ychwanegu swyddogaeth

en: Google Analytics
cy: Dadansoddiad Gwgl
