OpenFed Nerra (7.x-1.1-rc2) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Multiple select
ta: பல தெரிவு

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Top
ta: மேல்

en: Text
ta: உரை

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்
