OpenFed Nerra (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Date
fil: Petsa

en: Password
fil: Hudyat

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap
