Organic groups (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (27 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Group
fil: Grupo

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Additional details
fil: Mga karagdagang detalye

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Configure
fil: Ayusin

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Active
fil: Aktibo

en: Roles
fil: Mga papel

en: Remove a role from the selected users
fil: Tanggalan ng posisyon ang mga napiling tagagamit

en: security
fil: kaligtasan

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: People
fil: Mga tao

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Permissions
fil: Mga pahintulot
