Organic groups (7.x-1.1-rc1) - en to te translation catalogue (45 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Group
te: సమూహం

en: Subscribe to group
te: గుంపుకి చందాచేరండి

en: Unsubscribe from group
te: సమూహం నుండి చందావిరమించండి

en: Send invitation
te: స్వాగతించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Are you sure you want to join the group %title?
te: మీరు %title గుంపులో చేరాలని నిశ్చయించుకున్నారా?

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Weight
te: భారం

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Update
te: తాజాకరించు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: User
te: వాడుకరి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: All
te: అన్నీ

en: Post
te: టపా

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Role name
te: పాత్ర పేరు

en: State
te: రాష్ట్రం

en: security
te: భద్రత

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Full
te: పూర్తి

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Features
te: విశేషాలు

en: People
te: ప్రజలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: - All -
te: - అన్ని -
