Organic groups (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Node
ta: கணு

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Post
ta: அஞ்சல்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: The update has been performed.
ta: இற்றைப்படுத்தல் செயற்படுத்தப்பட்டது.
