Organic groups (7.x-2.10) - en to gu translation catalogue (36 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Group
gu: સમૂહ

en: Subscribe to group
gu: આ જૂથમાં જોડાવો

en: Unsubscribe from group
gu: આ જૂથમાંથી નીકળો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: more
gu: વધુ

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: None
gu: એકે નહિ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Node
gu: નોડ

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: People
gu: લોકો

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: User name
gu: વપરાશકર્તાનુ નામ

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Delete role
gu: હોદાને કાઢી નાખો

en: Manage fields
gu: ક્ષેત્ર વ્યવસ્થાપન

en: Add field
gu: ક્ષેત્ર ઉમેરો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર
