Organic groups (7.x-2.11) - en to cy translation catalogue (64 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: more
cy: mwy

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Weight
cy: Pwysau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Field
cy: Maes

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Node
cy: Nod

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Post
cy: Cofnod

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Comment
cy: Sylw

en: Role name
cy: Enw swyddogaeth

en: Fields
cy: Meysydd

en: Save settings
cy: Cadw gosodiadau

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: locked
cy: wedi cloi

en: The changes have been saved.
cy: Mae'r newidiadau wedi cael eu cadw.

en: Target type
cy: Math o darged

en: People
cy: Pobl

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Permissions
cy: Hawliau

en: !name field is required.
cy: Mae maes !name yn ofynnol.

en: Apply
cy: Ceisio

en: Delete role
cy: Dileu swyddogaeth

en: Add field
cy: Ychwanegu maes

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Hide
cy: Cuddio

en: Global
cy: Eang

en: Save role
cy: Cadw swyddogaeth

en: Add role
cy: Ychwanegu swyddogaeth

en: You must specify a valid role name.
cy: Mae'n rhaid i chi nodi enw swyddogaeth dilys.

en: The role has been added.
cy: Mae'r swyddogaeth wedi ei ychwanegu.

en: Offset
cy: Ongli

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Save permissions
cy: Cadw hawliau

en: edit permissions
cy: golygu hawliau

en: List, edit, or add user roles.
cy: Rhestru, golygu, neu ychwanegu swyddogaethau defnyddiwr.

en: edit role
cy: golygu swyddogaeth

en: Delete link
cy: Dileu dolen

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: The name for this role. Example: "moderator", "editorial board", "site architect".
cy: Enw'r swyddogaeth yma. Enghraifft: "safonwr", "bwrdd golygyddol", "pensaer safle".

en: The role name %name already exists. Please choose another role name.
cy: Mae enw sywddogaeth %name yn bodoli'n barod. Dewisiwch enw arall.

en: The role has been renamed.
cy: Mae'r swyddogaeth wedi ei ail enwi.

en: The role has been deleted.
cy: Mae'r swyddogaeth wedi cael ei ddileu.

en: Determine access to features by selecting permissions for roles.
cy: Penderfynu mynediad i nodweddion drwy ddewis hawliau i swyddogaethau.

en: Edit role
cy: Golygu swyddogaeth
