Organic groups (7.x-2.6) - en to ta translation catalogue (66 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Subscribe to group
ta: குழு பதிவு

en: Unsubscribe from group
ta: குழுவில் இருந்து விலக

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Are you sure you want to join the group %title?
ta: நிஜமாகவே நீங்கள் குழுமம் %title ல் இணைய விரும்புகிறீர்களா?

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Field
ta: புலம்

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Post
ta: பதிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Role name
ta: பாத்திரப்பெயர்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: locked
ta: பூட்டிய

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Entity
ta: உருப்படி

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Delete role
ta: பாத்திரத்தை அழி

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Hide
ta: மறை

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Save role
ta: பாத்திரத்தை சேமி

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: You must specify a valid role name.
ta: நீங்கள் கண்டிப்பாக முறையான பாத்திரப்பெயரை குறிப்பட வேண்டும்.

en: The role has been added.
ta: பாத்திரம் சேர்க்கப்பட்டது.

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி

en: edit permissions
ta: அனுமதிகளை மாற்று

en: List, edit, or add user roles.
ta: பயனர் பாத்திரங்களை பட்டியலிடு, சேர்க்க மற்றும் மாற்ற.

en: edit role
ta: பாத்திரத்தை மாற்று

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The role has been renamed.
ta: பாத்திரம் பெயர் மாற்றப்பட்டது.

en: The role has been deleted.
ta: பாத்திரம் அழிக்கப்பட்டது.

en: Determine access to features by selecting permissions for roles.
ta: அனுமதிகளை தெரிவுசெய்து பயன்பாடுகளின் அணுகலை விதிமுறைகளுக்காக கணக்கிட.

en: Edit role
ta: பாத்திரத்தை மாற்று
