OG Book (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Book
ta: நூல்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: edit order and titles
ta: வரிசை மற்றும் தலைப்புகளைத் தொகுக்க

en: No books available.
ta: எந்த நூல்களும் இல்லை.
