Og comments access (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: edit
ta: மாற்று

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: Post comments
ta: கருத்துகளை பதிய
