Og comments access (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Author
cy: Awdur

en: Subject
cy: Testun

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Comments
cy: Sylwadau

en: edit
cy: golygu

en: Update
cy: Diweddaru

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Update options
cy: Dewisiadau diweddaru

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Leave blank for %anonymous.
cy: Gadael yn wag i %anonymous

en: The update has been performed.
cy: Mae'r diweddaraid yma wedi ei wneud.

en: Published comments
cy: Sylwadau wedi eu cyhoeddi

en: No comments available.
cy: Dim sylwadau ar gael

en: Publish the selected comments
cy: Cyhoeddi y sylwadau dewisol

en: Unpublish the selected comments
cy: Peidio a chyhoeddi'r sylwadau dewisol

en: Posted in
cy: Wedi ei gofnodi yn

en: Delete the selected comments
cy: Dileu y sylwadau dewisol
