Og comments access (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: edit
fil: wastuhin

en: Update
fil: Gawing bago

en: Updated
fil: Nabago

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Published comments
fil: Mga nailathalang puna

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: Publish the selected comments
fil: Ilathala ang mga napiling puna

en: Unpublish the selected comments
fil: Huwag ilathala ang mga napiling puna

en: Delete the selected comments
fil: Tanggalin ang mga napiling puna
