Og comments access (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: edit
te: మార్చు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Published comments
te: ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలు

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: Unapproved comments
te: అనుమతించని వ్యాఖ్యలు
