Og comments access (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Organic groups
vi: Nhóm

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: edit
vi: sửa

en: Update
vi: Cập nhật

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Operation
vi: Thao tác

en: Leave blank for %anonymous.
vi: Để trống cho %anonymous.

en: The update has been performed.
vi: Quá trình cập nhật đã được thực hiện.

en: Published comments
vi: Các bình luận đã được đăng

en: No comments available.
vi: Không có bài bình luận nào.

en: Publish the selected comments
vi: Công bố các bài bình luận được chọn

en: Unpublish the selected comments
vi: Thu hồi các bài bình luận được chọn

en: Posted in
vi: Đã gửi bài trong

en: Delete the selected comments
vi: Xóa các bài bình luận được chọn

en: Select one or more comments to perform the update on.
vi: Chọn một hay nhiều bình luận để thực hiện việc cập nhật.

en: List and edit site comments and the comment approval queue.
vi: Xem danh sách và sửa lại các lời bình luận, cũng như xét duyệt các lời bình chưa được duyệt.

en: Unapproved comments
vi: Các bình luận chưa xét duyệt
