OG Content Administration (7.x-1.3) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Organic groups
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകൾ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
