OG Content Administration (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Organic groups
vi: Nhóm

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: All
vi: Tất cả

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Override title
vi: Ghi đè phần tiêu đề

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: author
vi: tác giả

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
