OG Content Administration (7.x-1.4) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Updated
fil: Nabago

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Published
fil: Inilathala

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »
