OG Drive, integrate Google drive SDK with OG (7.x-1.0-rc1) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Organic groups
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകൾ

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്
