OG Drive, integrate Google drive SDK with OG (7.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக
