OG Drive, integrate Google drive SDK with OG (7.x-1.0-rc2) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: disabled
te: అచేతనం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: help page
te: సహాయపు పుట
