OG Drive, integrate Google drive SDK with OG (7.x-1.0-rc3) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Read only
fil: Basahin lamang
