OG Drive, integrate Google drive SDK with OG (7.x-1.0-rc3) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Synchronize
ta: ஒத்தமை
