OG Mailinglist (7.x-1.1-alpha1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: view
fil: tingnan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Server settings
fil: Pagtatakda ng tagasilbi ng web

en: 1 new | @count new
fil[0]: 1 bago
fil[1]: @count bago
