OG Mailinglist (7.x-1.1-alpha1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: view
ta: பார்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Server settings
ta: வழங்கி அமைவுகள்

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒன்று புதியது
ta[1]: @count புதியவை

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்
